Contacts


  • Fredrik Nilsson Produktutvecklare

    • Phone 0766-279907
    • Email fredrik.nilsson@virtual.se

    Fredrik Nilsson Produktutvecklare

  • Andreas Jansson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-899766
    • Email andreas.jansson@virtual.se

    Andreas Jansson ที่ปรึกษา

  • Anders Karlund ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 (0)721-89 97 64
    • Email anders.karlund@virtual.se

    Anders Karlund ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Jakob Krozer ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 (0)766-27 99 95
    • Email jakob.krozer@virtual.se

    Jakob Krozer ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Per Stray ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 (0)705-20 93 43
    • Email per.stray@virtual.se

    Per Stray ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Mikael Tholin ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0) 766-279764
    • Email mikael.tholin@virtual.se

    Mikael Tholin ที่ปรึกษา

  • Oskar Hård ี่ปรึกษา

    • Phone +46 766-27 99 90
    • Email oskar.hard@virtual.se

    Oskar Hård ี่ปรึกษา

  • Arnor Jonsson ี่ปรึกษา

    • Phone +46 766-27 99 88
    • Email arnor.jonsson@virtual.se

    Arnor Jonsson ี่ปรึกษา

  • Peter Bodin ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-27 99 99
    • Email peter.bodin@virtual.se

    Peter Bodin ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Daniel Kron Manufacturing IT

    • Phone +46 (0)721-899 765
    • Email daniel.kron@virtual.se

    Daniel Kron Manufacturing IT

  • Mikael Miettinen ี่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-899755
    • Email mikael.miettinen@virtual.se

    Mikael Miettinen ี่ปรึกษา

  • William Falkenström ี่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-89 97 50
    • Email william.falkenstrom@virtual.se

    William Falkenström ี่ปรึกษา

  • Sagar Velayuthan ที่ปรึกษาธุรกิจอาวุโส - เอเชีย

    • Phone +60122836840
    • Email sagar.velayuthan@virtual.se

    Sagar Velayuthan ที่ปรึกษาธุรกิจอาวุโส - เอเชีย

  • Anders Lynggaard กรรมการผู้จัดการ - การขาย, เดนมาร์ก

    • Phone +45 3125 2614
    • Email al@virtual.dk

    Anders Lynggaard กรรมการผู้จัดการ - การขาย, เดนมาร์ก

  • Jakob Hansen ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +45 6093 0101
    • Email jh@virtual.dk

    Jakob Hansen ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Jesper Rost Villumsen ที่ปรึกษา

    • Phone +45 2045 6499
    • Email jv@virtual.dk

    Jesper Rost Villumsen ที่ปรึกษา

  • Daniel Wigren กรรมการผู้จัดการ - การขาย, สวีเดน

    • Phone +46 766-279980
    • Email daniel.wigren@virtual.se

    Daniel Wigren กรรมการผู้จัดการ - การขาย, สวีเดน

  • Emanuel Franzén ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279993
    • Email emanuel.franzen@virtual.se

    Emanuel Franzén ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Charlotte Heiman Finance

    • Phone +46 709-300355
    • Email charlotte.heiman@virtual.se

    Charlotte Heiman Finance

  • Torbjörn Danielsson พัฒนาธุรกิจ

    • Phone +46 734-166000
    • Email torbjorn.danielsson@virtual.se

    Torbjörn Danielsson พัฒนาธุรกิจ

  • Kajsa Danielsson Marketing

    • Phone +46 705-357676
    • Email kajsa.danielsson@virtual.se

    Kajsa Danielsson Marketing

  • Kåre Folkeson ที่ปรึกษาอาวุโส - การขาย

    • Phone +46 766-279982
    • Email kare.folkeson@virtual.se

    Kåre Folkeson ที่ปรึกษาอาวุโส - การขาย

  • Ludvig Stavenheim ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279984
    • Email ludvig.stavenheim@virtual.se

    Ludvig Stavenheim ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Patrik Skoglund ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279994
    • Email patrik.skoglund@virtual.se

    Patrik Skoglund ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Anders Danielsson ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279981
    • Email anders.danielsson@virtual.se

    Anders Danielsson ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Arvid Nilsson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 766-279992
    • Email arvid.nilsson@virtual.se

    Arvid Nilsson ที่ปรึกษา

  • Eric Gustafsson ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279998
    • Email eric.gustafsson@virtual.se

    Eric Gustafsson ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Bo Berg ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 (0)766 279996
    • Email bo.berg@virtual.se

    Bo Berg ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Mathias Jönsson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-899754
    • Email mathias.jonsson@virtual.se

    Mathias Jönsson ที่ปรึกษา

  • Håkan Mattsson Lean Assembly

    • Phone 0721-89 97 62
    • Email hakan.mattsson@virtual.se

    Håkan Mattsson Lean Assembly

  • Andreas Rosén ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone 0703-50 03 08
    • Email andreas.rosen@virtual.se

    Andreas Rosén ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Henrik Widlund ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 738-385340
    • Email henrik.widlund@virtual.se

    Henrik Widlund ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Fredrik Gyllenhammar ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 768882210
    • Email fredrik.gyllenhammar@virtual.se

    Fredrik Gyllenhammar ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Krishna Uppalapati ที่ปรึกษา

    • Phone +46 721-899757
    • Email krishna.uppalapati@virtual.se

    Krishna Uppalapati ที่ปรึกษา

  • Anna Andersson Product developer

    • Phone +46 721-899761
    • Email anna.andersson@virtual.se

    Anna Andersson Product developer

  • Jerker Jansson ที่ปรึกษาอาวุโส - การขาย

    • Phone +46 721-899756
    • Email Jerker.jansson@virtual.se

    Jerker Jansson ที่ปรึกษาอาวุโส - การขาย

  • Mårten Tyllström ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 721-89 97 58
    • Email marten.tyllstrom@virtual.se

    Mårten Tyllström ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Lars Drugge ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 721-899759
    • Email lars.drugge@virtual.se

    Lars Drugge ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Bengt Hasselkvist ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-279690
    • Email bengt.hasselkvist@virtual.se

    Bengt Hasselkvist ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Staffan Engblom ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 70-856 04 55
    • Email staffan.engblom@strategiochtaktik.se

    Staffan Engblom ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Pontus Rosengren พัฒนาธุรกิจ

    • Phone สวีเดน: +46 721-899751        
    • Email pontus.rosengren@virtual.se

    Pontus Rosengren พัฒนาธุรกิจ

  • Gustav Polhem ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0) 766-279702
    • Email gustav.polhem@virtual.se

    Gustav Polhem ที่ปรึกษา

  • Jens Johansson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0) 766-279709
    • Email jens.johansson@virtual.se

    Jens Johansson ที่ปรึกษา

  • Mikael Skirenstrand Lean Assembly

    • Phone
    • Email mikael.skirenstrand@virtual.se

    Mikael Skirenstrand Lean Assembly

  • Robin Nilsson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-899768
    • Email robin.nilsson@virtual.se

    Robin Nilsson ที่ปรึกษา

  • Gustav Svensson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0)721-899769
    • Email gustav.svensson@virtual.se

    Gustav Svensson ที่ปรึกษา

  • Christian Lundeflo ที่ปรึกษา

    • Phone +46 (0) 766-27 99 97
    • Email christian.lundeflo@virtual.se

    Christian Lundeflo ที่ปรึกษา

  • Tim Landqvist ที่ปรึกษา

    • Phone +46(0)721-89 97 53
    • Email tim.landqvist@virtual.se

    Tim Landqvist ที่ปรึกษา

  • Oskar Stenstrand ที่ปรึกษา

    • Phone +46 721 899001
    • Email oskar.stenstrand@virtual.se

    Oskar Stenstrand ที่ปรึกษา

  • Isabell Gustavsson ที่ปรึกษา

    • Phone +46 721-899 042
    • Email isabell.gustavsson@virtual.se

    Isabell Gustavsson ที่ปรึกษา

  • Ali Keyvani Solution Architect

    • Phone +46 721-899 050
    • Email ali.keyvani@virtual.se

    Ali Keyvani Solution Architect

  • Adam Nilsson ที่ปรึกษาอาวุโส

    • Phone +46 766-27 99 83
    • Email adam.nilsson@virtual.se

    Adam Nilsson ที่ปรึกษาอาวุโส

  • Fabrizio Campagiorni ที่ปรึกษา

    • Phone +46 766-27 99 89
    • Email fabrizio.campagiorni@virtual.se

    Fabrizio Campagiorni ที่ปรึกษา

  • Akshay Sarode ที่ปรึกษา

    • Phone +46 721 89 97 67
    • Email akshay.sarode@virtual.se

    Akshay Sarode ที่ปรึกษา

  • Daniel Johansson ที่ปรึกษา

    • Phone +46766-27 99 85
    • Email daniel.johansson@virtual.se

    Daniel Johansson ที่ปรึกษา

  • Erik Malmström ที่ปรึกษา

    • Phone +46721 89 97 52
    • Email erik.malmstrom@virtual.se

    Erik Malmström ที่ปรึกษา

  • Mikael Whern ที่ปรึกษา

    • Phone +46 721-89 97 60
    • Email mikael.whern@virtual.se

    Mikael Whern ที่ปรึกษา

  • Stefan Frölind ที่ปรึกษา

    • Phone
    • Email stefan.frolind@virtual.se

    Stefan Frölind ที่ปรึกษา

  • Jirat "Mick" Kongratana Sales - Thailand

    • Phone +66 63 464 0724
    • Email jirat.kongratana@virtual.se

    Jirat "Mick" Kongratana Sales - Thailand

  • Nuttapat "Bie" Tinnachote Consultant - Thailand

    • Phone +66 83 131 6954
    • Email nuttapat.tinnachote@virtual.se

    Nuttapat "Bie" Tinnachote Consultant - Thailand

  • Premchai "M" Choljararux Consultant - Thailand

    • Phone +66 90 402 2334
    • Email premchai.choljararux@virtual.se

    Premchai "M" Choljararux Consultant - Thailand

  • Sacharat "Mook" Pramot Consultant - Thailand

    • Phone +66 62 698 1196
    • Email sacharat.pramot@virtual.se

    Sacharat "Mook" Pramot Consultant - Thailand

  • Borjan Tasic ที่ปรึกษา

    • Phone +46766-27 99 87
    • Email borjan.tasic@virtual.se

    Borjan Tasic ที่ปรึกษา

  • Lars Strøm ที่ปรึกษา

    • Phone +45 40 86 65 86
    • Email ls@virtual.dk

    Lars Strøm ที่ปรึกษา

  • Arsam Shokrian ี่ปรึกษา

    • Phone
    • Email arsam.shokrian@virtual.se

    Arsam Shokrian ี่ปรึกษา

  • Jagadeesh Babu Consultant

    • Phone +46766-27 96 61
    • Email jagadeesh.babu@virtual.se

    Jagadeesh Babu Consultant

  • Kanokkorn "Beer" Tantikulpong Finance

    • Phone +660969399921
    • Email kanokkorn.tantikulpong@virtual.se

    Kanokkorn "Beer" Tantikulpong Finance

  • Petri Mäensivu Consultant

    • Phone +46766-27 99 86
    • Email petri.maensivu@virtual.se

    Petri Mäensivu Consultant

  • Caroline Strömberg Finance

    • Phone +46766-27 98 82
    • Email caroline.stromberg@virtual.se

    Caroline Strömberg Finance

  • Prem Kumar Senior consultant

    • Phone +46721-89 90 83
    • Email prem.kumar@virtual.se

    Prem Kumar Senior consultant

  • Morten Munk Consultant

    • Phone +45 3154 6544
    • Email mm@virtual.dk

    Morten Munk Consultant

  • Tomasz Wiatr Manufacturing IT

    • Phone +46721 87 56 40
    • Email tomasz.wiatr@virtual.se

    Tomasz Wiatr Manufacturing IT

  • Anna Karin Samuelsson Lean Assembly

    • Phone +46766 - 27 97 28
    • Email annakarain.samuelsson@virtual.se

    Anna Karin Samuelsson Lean Assembly